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UTABIRI WA HALI YA HEWA

KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU
WA LEO TAREHE: 14/07/2025.

[Mikoa ya Kagera na Mara]:

B

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Tanga]:
[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

B

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Singida na Dodomal:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:

[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:
[Mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Geita]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Dar es salaam, Morogoro, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]: )

\

-~

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MJI

HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto | Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 21°C 14°C 12:42 12:36
D'SALAAM 29°C 21°C 12:37 12:19
DODOMA 27°C 16°C 12:49 12:35
KIGOMA 29°C 18°C 01:11 01:01
MBEYA 21°C 08°C 01:03 12:39
IRINGA 25°C 13°C 12:52 12:32
NJOMBE 16°C 08°C 12:59 12:35
MWANZA 28°C 18°C 12:55 12:51
TABORA 29°C 16°C 12:59 12:49
TANGA 29°C 21°C 12:34 12:24
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:37 12:19

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini
kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi.

Matarajio kwa siku ya Jumatano tarehe 16/07/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 14/07/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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